Sharuɗɗa da Yanayi
Barka da zuwa !
Waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodin sun tsara ƙa'idodi da ƙa'idodi don amfani da Gidan yanar gizon Mai manufacturen elevo na gidaɗabi, wanda ke http://hs.lcgtgs.com.
Ta hanyar isa ga wannan rukunin yanar gizon, muna ɗauka cewa kun yarda da waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodi. Kada ku ci gaba da amfani da idan ba ku yarda ku ɗauki duk ƙa'idodin da aka bayyana a wannan shafin ba. Kukis:
Gidan yanar gizon yana amfani da kukis don taimakawa keɓance ƙwarewarku ta kan layi. Ta hanyar isa , kun yarda da amfani da kukis da ake buƙata.
Kuki fayil ne na rubutu wanda sabar gidan yanar gizo ta dora a kan rumbun kwamfutarka. Ba za a iya amfani da kukis don gudanar da shirye -shirye ko isar da ƙwayoyin cuta zuwa kwamfutarka ba. An ba ku kukis na musamman kuma sabar yanar gizo kawai za ta iya karanta ta a yankin da ta ba kuki.
Ƙila mu yi amfani da kukis don tattarawa, adanawa, da bin diddigin bayanai don dalilai na ƙididdiga ko tallace -tallace don gudanar da gidan yanar gizon mu. Kuna da ikon karɓa ko ƙin Kukis na zaɓi. Akwai wasu Kukis da ake buƙata waɗanda suka zama dole don aikin gidan yanar gizon mu. Waɗannan kukis ba sa buƙatar izinin ku kamar yadda suke aiki koyaushe. Da fatan za a tuna cewa ta hanyar karɓar Kukis ɗin da ake buƙata, kuna kuma karɓar Kukis na ɓangare na uku, wanda za a iya amfani da shi ta hanyar sabis ɗin da aka bayar na ɓangare na uku idan kun yi amfani da irin waɗannan sabis ɗin akan gidan yanar gizon mu, misali, taga nuni na bidiyo wanda wasu suka bayar kuma aka haɗa cikin gidan yanar gizon mu.
Lasisin:
Sai dai in ba haka ba, Mai manufacturen elevo na gidaɗabi da/ko masu lasisinsa sun mallaki haƙƙin mallaka na ilimi ga duk abubuwan da ke kan . An tanadi duk haƙƙin mallakar ilimi. Kuna iya samun damar wannan daga don amfanin keɓaɓɓen ku wanda aka sanya takunkumin da aka saita a cikin waɗannan sharuɗɗan da halaye.
Dole ne ku ba:
Kwafi ko sake buga abu daga
Sayar, haya, ko ƙaramin lasisi daga
Kwafi, kwafi ko kwafin abu daga
Rarraba abun ciki daga
Wannan Yarjejeniyar za ta fara ne a ranar da ta gabata.
na wannan gidan yanar gizon suna ba masu amfani dama don aikawa da musayar ra'ayoyi da bayanai a wasu wuraren yanar gizon. Mai manufacturen elevo na gidaɗabi baya tacewa, gyara, bugawa ko bita da sharhi kafin kasancewar su akan gidan yanar gizon. Ba a yi tsokaci kan ra’ayoyi da ra’ayoyin Mai manufacturen elevo na gidaɗabi, wakilansa, da/ko masu alaƙa da su ba. Ra'ayoyin suna nuna ra'ayoyi da ra'ayoyin mutumin da ke sanya ra'ayoyinsu da ra'ayoyinsu. Har gwargwadon dokokin da suka dace, Mai manufacturen elevo na gidaɗabi ba zai zama abin dogaro ga Ra'ayoyin ko wani abin alhaki, diyya, ko kashe -kashen da aka haifar da/ko wahala sakamakon kowane amfani da/ko aikawa da/ko bayyanar Ra'ayoyin. akan wannan gidan yanar gizon.
Mai manufacturen elevo na gidaɗabi yana da haƙƙin sa ido kan duk Ra'ayoyin kuma cire duk wani tsokaci da za a iya ɗauka bai dace ba, mai ɓarna, ko haifar da keta waɗannan Sharuɗɗan da Yanayi.
Kuna ba da garantin kuma kuna wakiltar cewa:
Kuna da damar sanya Ra'ayoyin akan gidan yanar gizon mu kuma kuna da duk lasisin da suka wajaba don yin hakan;
Ra'ayoyin ba su mamaye kowane haƙƙin mallakar ilimi ba, gami da ba tare da iyakance haƙƙin mallaka ba, haƙƙin mallaka, ko alamar kasuwanci na kowane ɓangare na uku;
Bayanai ba su ƙunshi duk wani ɓatanci, ɓarna, ɓarna, ɓarna, ko wani abu da ya saba wa doka, wanda shine mamaye sirri.
Ba za a yi amfani da Ra'ayoyin don neman ko inganta kasuwanci ko al'ada ko gabatar da ayyukan kasuwanci ko ayyukan da ba bisa ƙa'ida ba.
Anan kuna ba da Mai manufacturen elevo na gidaɗabi lasisi mara iyaka don amfani, haifuwa, gyara da ba da izini ga wasu don amfani, sake bugawa da gyara kowane Ra'ayoyin ku ta kowane fanni, kowane tsari, ko kafofin watsa labarai.
Haɗuwa zuwa abun cikin mu:
Ƙungiyoyi masu zuwa na iya haɗawa zuwa Gidan yanar gizon mu ba tare da rubutaccen izini ba:
Hukumomin Gwamnati;
Injin bincike;
Kungiyoyin labarai;
Masu rarraba littattafan kan layi na iya haɗawa zuwa Gidan yanar gizon mu kamar yadda suke haɗi zuwa Yanar Gizo na wasu kasuwancin da aka jera; kuma
Kamfanoni da aka Amince da su na duniya banda neman ƙungiyoyi masu zaman kansu, manyan kantuna na sadaka, da ƙungiyoyin tara kuɗi waɗanda wataƙila ba za su iya shiga cikin gidan yanar gizon mu ba.
Waɗannan ƙungiyoyin na iya haɗawa zuwa shafin mu na gida, zuwa wallafe -wallafe, ko zuwa wasu bayanan Yanar Gizo muddin hanyar haɗin yanar gizon: (a) ba ta kowace hanya ta yaudara ba; (b) baya nuna ƙaryar tallafawa, amincewa, ko yarda da ƙungiyar haɗin gwiwa da samfuransa da/ko sabis; da (c) ya yi daidai da mahallin rukunin yanar gizo na haɗin gwiwa.
Za mu iya la'akari da amincewa da wasu buƙatun hanyar haɗi daga nau'ikan ƙungiyoyi masu zuwa:
sanannun mabukaci da/ko hanyoyin bayanan kasuwanci;
shafukan al'umma;
ƙungiyoyi ko wasu ƙungiyoyi masu wakiltar agaji;
masu rarraba kan layi;
tashoshin intanet;
lissafi, doka, da kamfanonin tuntuba; kuma
cibiyoyin ilimi da ƙungiyoyin kasuwanci.
Za mu amince da buƙatun haɗin gwiwa daga waɗannan ƙungiyoyin idan muka yanke shawarar cewa: (a) hanyar haɗin yanar gizon ba za ta sa mu zama marasa kyau ga kanmu ba ko ga kasuwancin da aka amince da su; (b) kungiyar ba ta da wani mummunan rikodin tare da mu; (c) fa'idar da ke gare mu daga ganowar hyperlink tana rama rashi Mai manufacturen elevo na gidaɗabi; da (d) hanyar haɗi tana cikin mahallin bayanan kayan gaba ɗaya.
Waɗannan ƙungiyoyin na iya haɗawa zuwa shafin mu na gida muddin hanyar haɗin yanar gizon: (a) ba ta yaudara ba ce; ) da (c) ya yi daidai da mahallin rukunin yanar gizo na haɗin gwiwa.
Idan kuna ɗaya daga cikin ƙungiyoyin da aka lissafa a sakin layi na 2 a sama kuma kuna da sha'awar haɗi zuwa gidan yanar gizon mu, dole ne ku sanar da mu ta hanyar aika imel zuwa Mai manufacturen elevo na gidaɗabi. Da fatan za a haɗa sunanka, sunan ƙungiyar ku, bayanan tuntuɓarku da URL ɗin rukunin yanar gizon ku, jerin kowane URL ɗin da kuke nufin haɗawa zuwa Gidan yanar gizon mu, da jerin URLs akan rukunin yanar gizon mu wanda kuke so. mahada. Jira makonni 2-3 don amsawa.
Ƙungiyoyin da aka amince da su na iya haɗin yanar gizon mu kamar haka:
Ta amfani da sunan kamfanin mu; ko
Ta hanyar amfani da ma'aunin kayan albarkatun da ke da alaƙa da; ko
Amfani da kowane bayanin gidan yanar gizon mu da ke da alaƙa da hakan yana da ma'ana a cikin mahallin da tsarin abun ciki akan rukunin ƙungiyar haɗin gwiwa.
Ba za a yi amfani da tambarin Mai manufacturen elevo na gidaɗabi ko wasu zane -zane ba don haɗin mahaɗin lasisin alamar kasuwanci.
:
Ba za mu ɗauki alhakin duk wani abun ciki da ya bayyana akan Yanar Gizon ku ba. Kun yarda don karewa da kare mu daga duk da'awar da aka taso akan Yanar Gizon ku. Babu wata hanyar haɗi (s) da za ta bayyana akan kowane Gidan Yanar Gizo wanda za a iya fassara shi a matsayin mai lalata, batsa, ko mai laifi, ko wanda ya keta doka, in ba haka ba ya keta, ko ya ba da shawarar ƙeta ko wasu keta hakkin kowane ɓangare na uku.
Ajiyar Hakkoki:
Mun tanadi haƙƙin neman ku cire duk hanyoyin haɗin yanar gizo ko kowane takamaiman hanyar haɗin yanar gizon mu. Kuna yarda don cire duk hanyoyin haɗin yanar gizon mu kai tsaye akan buƙata. Hakanan muna da haƙƙin canza waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodin da manufofin haɗin gwiwa a kowane lokaci. Ta hanyar haɗa kai tsaye zuwa Gidan yanar gizon mu, kun yarda za a ɗaure ku kuma bi waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodin haɗin.
Cire hanyoyin haɗi daga gidan yanar gizon mu:
Idan kun sami wata hanyar haɗi akan Gidan yanar gizon mu wanda ke da haɗari ga kowane dalili, kuna da 'yancin tuntuɓar mu da sanar da mu kowane lokaci. Za mu yi la'akari da buƙatun don cire hanyoyin haɗin yanar gizo, amma ba a wajabta mana ko don haka ko mu amsa muku kai tsaye ba.
Ba mu tabbatar da cewa bayanin akan wannan gidan yanar gizon yayi daidai ba. Ba mu ba da garantin cikar sa ko daidaiton sa ba, kuma ba mu yi alƙawarin tabbatar da cewa gidan yanar gizon ya kasance yana samuwa ko kuma an kiyaye abubuwan da ke gidan yanar gizon.
Bayarwa:
Har zuwa iyakar da doka ta zartar, mun ware duk wakilci, garanti, da yanayin da ya shafi gidan yanar gizon mu da kuma amfani da wannan gidan yanar gizon. Babu wani abu a cikin wannan ƙin yarda zai:
iyakance ko ware mu ko alhakin ku na mutuwa ko rauni na mutum;
iyakance ko ware namu ko alhakin ku na zamba ko ba da gaskiya;
iyakance kowane ɗayan mu ko alhakin ku ta kowace hanya da ba ta halatta a ƙarƙashin dokar da ta dace; ko
ware duk wani daga cikin mu ko na ku wanda ba za a iya cire shi a ƙarƙashin dokar da ta dace ba.
Ƙuntatawa da hana alhaki da aka saita a cikin wannan Sashe da sauran wurare a cikin wannan ƙin yarda: (a) suna ƙarƙashin sakin layi na baya; da (b) ke gudanar da duk wani nauyi da ke tasowa a ƙarƙashin ƙin yarda, gami da alhaki da ya taso a cikin kwangila, cikin azabtarwa, da kuma keta dokar doka.
Muddin ana ba da gidan yanar gizon da bayanai da aiyukan da ke kan gidan yanar gizon kyauta, ba za mu ɗauki alhakin kowane asara ko lalacewar kowane yanayi ba.